Connect with us

LYRICS

Khaligraph Jones – Tuma Kitu

Khaligraph Jones Tuma Kitu Lyrics:

Kwa mbosho nina rwabe mbele nyuma (Sina Pesa)
Na bado inafaa nifike Ronga (Woouh)
Niko Railways buda nimenuna (Achana na Mimi)
Najaribu kuskiza madonda (Niaje?)

Mresh keja amedai hataki skuma (Iyeee!)
Amechoka na nguo za Gikomba (Kwenda)
Karanja kuna doh anafaa kutuma (Tuma)
Niwekee kwa hii namba buda boss

(1,2, 3)

Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Na utume pia na ya kutoa
Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Manze form sio poa

Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Na utume pia na ya kutoa
Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Manze form sio poa

Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Usisahau na ya kutoa
Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Gathee tuma kitu

Eyoo all I do is win kama Khaled ama Usman Kamaru
Headbad but siingiangi booth na manyaru
Leo ni Rangey staki nuks za Subaru
Mi bazenga swag nawapigiaga look ya Gumbaru

Ndo nifike hapa Amen ni Mungu
Hii kitu huwanga ni tamu but again ni chungu
I remember I wanted to work for NTV
But maybe pia mimi ningechujwa kama Ken Mijungu

But mi ni rapa nawapeleka na Rieng
Na ka ni mashini mi huendesha Manyien
Yesu ni Baba sitaki mezesha jachieng
Yes bana inachuna tukiveveka na Bien

Hatujaanza juzi hii ni lugha ya zamani
Jeshi yangu ya bangi huivuta hadharani
So waambieni OG amefika
Na hii ni rhumba ya Kayole hii si rhumba ya japani

Kwa mbosho nina rwabe mbele nyuma (Sina Pesa)
Na bado inafaa nifike Ronga (Woouh)
Niko Railways buda nimenuna (Achana na Mimi)
Najaribu kuskiza madonda (Niaje?)

Mresh keja amedai hataki skuma (Iyeee!)
Amechoka na nguo za Gikomba (Kwenda)
Karanja kuna doh anafaa kutuma (Tuma)
Niwekee kwa hii namba buda boss

(1,2, 3)

Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Na utume pia na ya kutoa
Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Manze form sio poa

Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Na utume pia na ya kutoa
Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Manze form sio poa

Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Usisahau na ya kutoa
Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Gathee tuma kitu

Eyoo nina issues kadhaa
Nimefichia paparazzi rada
Na usiniite Brayo afadhali papa
Omollo toka Bondo, hapo shwari kaka

After nipate mchune ilibidi nisare fwaka
Na sijai ogopa kuwa na enemies
But after God the only thing na fear ni feminist
I hope I don’t get crashed for that
Don’t be surprised mkiambiwa this verse is whack

Either way niko wera siwezi choka nichekwe
Niko hapa niko kula buda mboga ni mbexse
Kakamega holly Tanasha — shikwekwe
Ju ka form ina keroma then I’m always interested

Kuna deal inaivana ikijipa nitakushow
Pereka hio lugha huko we nilipe zangu doh
Hii ni language ya mabroker watakutoka ukisleki
So chorea kutoanishana ka mwenyewe huchekeshi

Bomboclat!

Kwa mbosho nina rwabe mbele nyuma (Sina Pesa)
Na bado inafaa nifike Ronga (Woouh)
Niko Railways buda nimenuna (Achana na Mimi)
Najaribu kuskiza madonda (Niaje?)

Mresh keja amedai hataki skuma (Iyeee!)
Amechoka na nguo za Gikomba (Kwenda)
Karanja kuna doh anafaa kutuma (Tuma)
Niwekee kwa hii namba buda boss

Latest African Music

(1,2, 3)

Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Na utume pia na ya kutoa
Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Manze form sio poa

Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Na utume pia na ya kutoa
Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Manze form sio poa

Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Usisahau na ya kutoa
Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Gathee tuma kitu

“Zingri umesema wasanii wanajirombosa
Na look hakuna kitu (Nutin’)
Eeh (Kujirombosa nutin)
Look wanakoroga mbili tatu
Mbili tatu alafu wanashikanisha zinakwama
Alafu wanapeleka kiatu kwa fundi
(Hahahahahahah….)
Look ya jana (Si ya leo)
Kwa hivo (Mtu asinimark na look)”

Nairobi kila mtu celebrity
Bora uko fresh na ung’are
Utajipata Obinja ka Guest wa Mkare
Na ukiwa na Ex na amekataa kumove on
You prolly the next topic on Edgar Obare

Mayweather champ crew TMT
Flex mode boy known check TMZ
This me, me know care me got keyboard
So just be up in your DM ka DNG

Beat bumba vile imefungwa utadhani Pharell
Netptune boom twaff, kitu safi marel
Nyasae achiel, mimi sikutaki Jaber
Your rapper boyfriend amebonda hakuwa Khali Kartel

Ndo ukuwe rapper Kenya lazima kudiss papa
Then ungoje uone ka mbogi itakudiscover
Weka bidii usiketi ukingojea feature
Acha kuwa desperado unajichomea picha

Niko Mayolo na Ghetto
Na am go low kwa macho
Unaeza nifollow kwa IG
Mi ni Omollo jabato

Kijana kutoka Bondo nimerest my case
But ka ni chupa imenibamba
Most def nitaichase (No)
Bado naendelea (Lea)
Bars zinateketea (Tea)
Kazi naekelea (Lea)
Nani anamezeshea (Iyeaah)

We ndo naongelea
Tracks zenyu nakojolea
Ka ni rap siachi
Ju Kenya ni mimi inategemea

(Jones Nigga)

Sina Pesa, woouh
Achana na mimi
Niaje! Iyeeah
Kwenda, Tuma

(1,2, 3)

Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Na utume pia na ya kutoa
Tuma kitu, tuma kitu, tuma kitu
Manze form sio poa

Khaligraph Jones Tuma Kitu Lyrics

 

We Hope you Liked Khaligraph Jones Tuma Kitu Lyrics!

 

Click to comment

Leave a Reply

LYRICS

Nameless – Sing My Song

Nameless Sing My Song Lyrics:

Yeeeah
To sing my song
To sing my song
Yeah
Me and my baby tumekua so tight
Tangu penzi lianze

Everything so sweet nice everything lovely
Unfortunately somethings changing recently
Ilibidi nitravel Nikitafuta salary
Now I miss her bad dint wanna leave her alone
I never knew it will Take me longer but soon I will arrive
Hii kuishi mbali na each other haifai

Baby just sing my song
Baby just sing my song
If you miss me
Please don’t diss me
Cause you can kiss me

When I’ll be back we will run this baby
Najua Kuna mafala mtaani hukusumbua
they need to try harder
I don’t know what you doing tonight

If you laying in bed and thinking of me just
Wear my clothes tonight and think of my song
Just sing my song

Baby just sing my song
If you miss me please
Don’t diss me cause you can kiss me

Just sing my song
If you miss me please don’t diss me
Cause you can kiss me
You better not play around us we be better than others

 

Latest African Music

 

Hope you Liked our Nameless Sing My Song Lyrics!

Continue Reading

LYRICS

Tiwa Savage – Koroba

Tiwa Savage Koroba Lyrics:

I no come this life to suffer
If I follow politician
You go hear am for paper
Them go call am prostitution

Who no like enjoyment?
If money dey for pocket
Shebi na national budget o?
We go blow am like trumpet

Koroba koroba Koroba Koroba
Koro, oya carry am
Koroba Koro Kuru Koroba Koroba
Koro, oya carry am
Koroba koroba Koroba Koroba
Koro, oya carry am
Koro Kuru Koroba Koroba Koroba
Oya everybody carry something

Latest African Music

He say darling I’m watching you
Small thing you turn mugu
You come dey shout ole
The money you no work for
Bad commando
You carry overload
Yawa dey, igboro
Sho wole, ko wole

Koroba Koroba Koroba Koroba
Koro, oya carry am
Koroba Koro Kuru Koroba Koroba
Koro, oya carry am
Koroba Koroba Koroba Koroba
Koro, oya carry am
Koro Kuru Koroba Koroba
Koroba, oya everybody carry your something

I no mean to bother you, at all
Monkey dey wan kill bamboo
Kilamity tell me say you talk and do oga
Tell me wetin you fi do

I no mean to bother you, at all
Monkey dey wan kill bamboo
Kilamity tell me say you talk and do oga
Tell me wetin you fi do

Koroba Koroba Koroba Koroba
Koro, oya carry am
Koroba Koro Kuru Koroba Koroba
Koro, oya carry am
Koroba Koroba Koroba Koroba
Koro, oya carry am
Koro Kuru Koroba Koroba
Koroba, oya everybody carry your something

Tiwa Savage – Koroba

Hope you Liked our Tiwa Savage Koroba Lyrics!

Continue Reading

LYRICS

Yemi Alade – True Love

Yemi Alade True Love Lyrics:

Ooh yeah
Listen

It feels just like a dream
To sit down here and say
How it feels to fall in love
So deep and yet so real
It’s like a fairy tale
To hear what I have to say
And how it seems to fall in love
So deep and yet so real

Fall in love
Fall in love
With someone I never thought
How could he make me fall
Fall in love
Fall so deep in love
In love
With someone I never thought
How could he make me fall
Fall in love
Fall so deep in love
I’m so in love
So in love
So in love

Latest African Music

Ohhh love baby I’m on my knees
I just want you here with me
All night, all day
Don’t you see, don’t you see
There’s a burning fire, there’s a raging fire
And it’s all, it’s all for you
Baby I know that you and I meant to be
So I wrote this song for you

Fall in love
Fall in love
With someone, I never thought
How could he make me fall
Fall in love
Fall so deep in love
In love
With someone, I never thought
How could he make me fall
Fall in love
Fall so deep in love
In love
I’m so in love
So in love
So in love
So in love
So in love
I’m so in love
Cause I’m so in love
Love

Yemi Alade – True Love

Hope you Liked our Yemi Alade True Love Lyrics!

Continue Reading
Advertisement

Trending